Quên mật khẩu
Tạo tài khoản
Logo chophuquochanoi.vn
Nội quy diễn đàn
Thảo luận tại “Quy định và hướng dẫn tham gia diễn đàn” bởi mcneil, 22.07.2012
Trạng thái chủ đề: Thảo luận
Pet Mart petmart Role: user
Ngày gửi: 16.03.2015 (10:39)
Xem: 33,755

Bạn thích bài viết này?

Bạn muốn quảng cáo bài viết này lên Top kết quả tìm kiếm Google? Xem chi tiết dịch vụ seo từ khóa (Aliofiot Ads)

Quần áo đẹp cho mèo

Tag: áo cho chó, áo cho mèo, phụ kiện chó mèo, quần áo cho chó mèo, thời trang cho chó

Thời tiết lạnh dần khiến cho lớp lông mỏng của Mèo không đủ để giữ nhiệt cho chúng. Hãy đọc các thông tin dưới đây để chọn cho Mèo yêu quý nhà bạn những bộ cánh vừa ấm vưa đẹp nhé!

1. Chất liệu:

Mèo thật sự là khá thích chạy nhảy, thích cọ người vào chân chủ hay chỉ là cọ vào tường thôi, cho nên dù trời lạnh giá đến đâu, chúng cũng không muốn bị khoác lên mình một chiếc áo xù ở phía trong.

Cách tốt nhất khi chọn đồ cho Mèo là cọ thử vào da mặt bạn xem có mềm mại hay không. Với kinh nghiệm bán đồ phụ kiện này Pet Mart khuyên các bạn nếu có điều kiện hãy đưa thú cưng đến trực tiếp hệ thống cửa hàng của chúng tôi để lựa chọn và mua được những chiếc áo thời trang vừa vặn và ưng ý nhất cho thú cưng của mình.

2. Quần áo hợp thời trang:

Tất nhiên điều ai đến cả con người cũng mong muốn, vậy chẳng có lý do nào để không chọn cho chúng nhưng bộ đồ dễ thương như này nhỉ!

3. Bạn nên huấn luyện để Mèo quen với việc mặc đồ, đồng thời phải cẩn thận hơn vì chúng cũng có thể tự làm tổn thương bản thân, ví dụ như mắc cùi chỏ vào áo, đồ có gắn kim loại nhọn,…

4. Cuối cùng, đừng quên giặt đồ cho thơm tho bạn nhé!

Tạo chủ đề mới

Cùng chuyên mục

Thành viên tích cực

Thống kê diễn đàn

Chủ đề: 735
Tin nhắn: 7
Thành viên: 396